Yanzu, kun taɓa tunanin tushen ginin zamani? Shigar, duk mai ƙarfi I-beam Ana ɗaukarsa ɗaya daga cikin mafi mahimmancin sinadarai saboda juriya da sassauci, ana amfani dashi a duk duniya don gina gine-gine da yawa.
I-beam shine tsarin ginin duniya na babban jarumi, yana kiyaye gine-gine da kyau. An tsara wannan siffa ta musamman da gangan don samun madaidaicin rarraba nauyi, wanda ke tabbatar da cewa gine-gine ba sa shiga cikin matsin lamba. Siffofin mirgina irin su I-beam suna da mahimmanci don kiyaye mutuncin tsari da ƙarfi a cikin gine-gine, don haka ya zama wani yanki na farko na aikin gini.
Yayin da fasaha ke ci gaba, haka kuma hanyoyin da muke amfani da su don gina gine-gine. Masana kimiyya da masu bincike koyaushe suna neman sabbin kayan aiki don yin aikin gini mafi inganci ta fuskar aiki da muhalli. Ɗaya daga cikin irin wannan abu mai ban sha'awa shine bamboo. Ana iya amfani da kayan wata rana azaman madadin ƙarfe na gargajiya a cikin I-beams, yana ba da madadin yanayin muhalli ga ginshiƙan gine-gine masu nauyi a yau.
Yin I-beam: Ƙarfe mai zafi mai zafi ana yin wannan fasaha ta hanyar zuba narkakken ƙarfe a cikin gyare-gyare, wanda ke ƙarfafawa da sanyi a cikin siffar I-beam da ake so nan da nan. Hakanan ana yanke katako daidai da girman da zarar an ba su izinin yin sanyi ta amfani da injuna daidai, wanda ke ba da tabbacin cewa dukkan sassan za su kasance iri ɗaya kuma a auna su daidai. Bayan haka, ana amfani da shi don ginawa a cikin gine-gine daban-daban kuma a sakamakon haka za'a iya inganta gina gine-gine mai karfi.
I-beam kawai yana haskakawa kawai game da komai a duniyar injiniyan sararin samaniya. Maɗaukaki masu tsayi suna dogara ne akan kwarangwal mai ƙarfi, mai jurewa don tallafawa nauyin su - kuma yawancin wannan kashin baya godiya ga I-beam. Zane na skyscrapers yana tura iyaka akan tsayi, don haka I-beams suna ci gaba da haɓaka kamar yadda gine-ginen zamani ke buƙatar ƙarin daga gare su, tare da sababbin kalubale da sababbin abubuwa a cikin masana'antu.
Gabaɗaya, I-beam shine babban iko idan ya zo ga gini da injiniya na gaba. Siffa ta musamman, har ma da rarraba nauyi ya sa ya zama dole don kiyaye ƙarfi / ƙarfi a cikin gine-gine. Kodayake kayan za su canza yayin da ci gaban fasaha ke faruwa, ginin I-beam har yanzu za a yi amfani da shi don kowane aikin gini a duk faɗin duniya yana ba da ƙaƙƙarfan ƙashin baya.
Muna aiki tare da adadin manyan masana'antun ƙarfe, kuma duk samfuran da aka gama suna yin bincike kafin jigilar kaya, an tabbatar da ingancin inganci. Babban kayayyakin su ne kowane irin karfe bututu (ERW / SSAW / LSAW / i-bim / rectangular bututu / sumul bututu / bakin karfe bututu), profiles (American misali, British misali, Australian misali H-bim karfe), karfe sanduna, Angle karfe, lebur karfe, karfe sheet tara, daban-daban bayani dalla-dalla na karfe faranti da karfe coils, tsiri karfe, scaffolding, karfe kusoshi, da dai sauransu
kamfanin i-beam yana da shekaru 17 na gwaninta a fitar da karfe Za mu iya samar da adadi mai yawa na coils da bayanan martaba. Bugu da kari, muna da hanyar sadarwa ta fitattun kasuwancin kasuwancin waje, zance mai sauri, don ba ku mafita mai inganci da tallafi. Da zarar ka ba da oda ka ba da oda tare da mu, farashin zai ragu kaɗan!
Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kasuwancin i-beam tare da manyan samfuran ƙwararrun ƙima da sauri da sabis na inganci Har ila yau muna da ƙwararrun ma'aikatan tallace-tallace don keɓance abokan ciniki da ke akwai sa'o'i 24 a mako don amsa duk tambayoyin tambayoyin mafita da buƙatu Muna da kwarin gwiwa cewa za mu zama amintaccen abokin kasuwanci a gare ku.
Za mu iya samar da i-beam/British/Australian misali H-beams Jafananci daidaitattun takaddun ƙarfe na Jafananci tare da samar da ayyukan sarrafawa mai zurfi kamar naushi da yanke A halin yanzu an sayar da samfuranmu zuwa Yammacin Turai Oceania ta Kudu Amurka kudu maso gabashin Asiya Afirka Gabas ta Tsakiya da sauran yankuna.